TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN DỆT MAY HÒA THỌ
Địa chỉ        : Số 36, đường Ông Ích Đường, Phường Hòa Thọ Đông,
                     Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng.
Điện thoại   : (+84) 511 3846290; Fax: (+84) 511 3846216
Email          : office@hoatho.com.vn - Website: www.hoatho.com.vn


Các đơn vị thành viên
 
Nhà Máy May Veston Hòa Thọ
Địa chỉ36 - Ông Ích Đường - Quận Cẩm Lệ - Tp. Đà Nẵng
Điện thoại(+84) 511 3676883
Số fax(+84) 511 3676882
Emailtrungpn@hoatho.com.vn
Đại diệnÔng Phạm Ngọc Trung
Chức vụGiám đốc điều hành kiêm Giám đốc nhà máy

Nhà Máy May Hòa Thọ 1
Địa chỉ36 - Ông Ích Đường - Quận Cẩm Lệ - ĐN
Điện thoại(+84) 511 3670912
Số fax(+84) 511 3670912
Emailphuocpv@hoatho.com.vn
Đại diệnÔng Phan Văn Phước
Chức vụGiám đốc

Công Ty May Hòa Thọ - Điện Bàn
Địa chỉHuyện Điện Bàn - Tỉnh Quảng Nam
Điện thoại(+84) 510 3869456
Số fax
Emaillongpq@hoatho.com.vn
Đại diệnÔng Phan Quang Long
Chức vụGiám đốc Cty

Công Ty May Hòa Thọ - Duy Xuyên
Địa chỉKhu CN Gò Dỗi, huyện Duy Xuyên, tỉnh Quảng Nam, cách Đà Nẵng 32 km
Điện thoại(+84) 510 3726250
Số fax
Emailkhanhh@hoatho.com.vn
Đại diệnÔng Huỳnh Khanh
Chức vụGiám đốc

Công Ty May Hòa Thọ - Đông Hà
Địa chỉKhu CN nam Đông Hà, Tp. Đông Hà, Quảng Trị, cách Đà Nẵng 165km
Điện thoại(+84) 53 3563579
Số fax
Emailphongla@hoatho.com.vn
Đại diệnÔng Lê Anh Phong
Chức vụGiám đốc

Công Ty CP May Hòa Thọ - Quảng Nam
Địa chỉThăng Bình, Quảng Nam, cách Đà Nẵng 40km
Điện thoại(+84) 510 3874789
Số fax(+84) 510 3874789
Emailphuongdn@hoatho.com.vn
Đại diệnÔng Đào Ngọc Phương
Chức vụGiám đốc

Công Ty CP May Hòa Thọ - Hội An
Địa chỉThành phố Hội An, tỉnh Quảng Nam, cách Đà Nẵng 30km
Điện thoại(+84) 510 3861351
Số fax(+84) 510 3862377
Emailbinhnv@hoatho.com.vn
Đại diệnÔng Nguyễn Văn Bình
Chức vụGiám đốc

Nhà Máy Sợi Hòa Thọ 1
Địa chỉ36 – Ông Ích Đường, Quận Cẩm Lệ - Tp. Đà Nẵng
Điện thoại(+84) 511 3670295
Số fax(+84) 511 3846218
Emailtuyenntl@hoatho.com.vn
Đại diệnBà Nguyễn Thị Lâm Tuyền
Chức vụGiám đốc

Công Ty CP Thời Trang Hòa Thọ
Địa chỉ31 – Phan Chu Trinh, Quận Hải Châu - Tp. Đà Nẵng
Điện thoại(+84) 511 2220844
Số fax
Emailsontn@hoatho.com.vn
Đại diệnÔng Trịnh Ngọc Sơn
Chức vụGiám đốc

Nhà Máy Sợi Hòa Thọ 2
Địa chỉ36-Ông Ích Đường-Quận Cẩm Lệ-TP. Đà Nẵng
Điện thoại
Số fax
Emailhungnt@hoatho.com.vn
Đại diệnÔng Nguyễn Thiện Hùng
Chức vụGiám đốc

Công Ty CP Bao Bì Hòa Thọ - Quảng Đà
Địa chỉCụm Công Nghiệp Tràng Nhật 1,X. Điện Thắng, H. Điện Bàn, Quảng Nam
Điện thoại(+84) 510 3769669
Số fax(+84) 510 3769668
Email
Đại diệnÔng Đinh Duy Tường
Chức vụGiám đốc

Công Ty CP Dệt May Phú Hòa An
Địa chỉLô C-4-4, C-4-5 và C-4-6, KCN Phú Bài, Hương Thủy, Thừa Thiên Huế
Điện thoại(+84) 54 3951111
Số fax(+84) 54 3951333
Emaillonglh@phugatex.com.vn
Đại diệnÔng Lê Hồng Long
Chức vụGiám đốc

CÔNG TY CỔ PHẦN MAY HÒA THỌ - PHÚ NINH
Địa chỉCụm công nghiệp chợ Lò – Tam Thái – Phú Ninh-Quảng Nam
Điện thoại(+84 5103) 823 779
Số fax(+84 5103) 849 779
Emailquangnh@hoatho.com.vn
Đại diệnÔng Nguyễn Hữu Quang
Chức vụGiám Đốc Công Ty

Công Ty CP Bông Vải Miền Trung
Địa chỉ139 Đường Trưng Nữ Vương, P. Tân Thạnh, TP. Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam
Điện thoại(+84) 510 3811098
Số fax
Email
Đại diện
Chức vụ

Công Ty TNHH SXTM Thiên Tín
Địa chỉ43 - Thành Thái - Quận Cẩm Lệ - TP Đà Nẵng
Điện thoại
Số fax
Emailgatraco@vnn.vn
Đại diệnNguyễn Thị Mỹ
Chức vụGiám đốc